NEXKEN STOMAX 1

Thành phần

Cho một viên: Cao dược liệu 300mg tương tương với dược liệu

Lá khôi tía 360mg
Bồ công anh 120mg
Khổ sâm 240mg
Ô tặc cốt 160mg
Dạ cầm 240mg
Chè Dây 500mg
Tam Thất 10mg
Cam thảo 20mg
Nano curcumin 30mg
Piperidin 0.25mg
Simeticol C100F 30mg
Phụ liệu

Lactose; Magnesi stearat; Talc;

Polyvinylpyrrolidone K30 vừa đủ 1 viên

Công dụng

Giúp bảo vệ niêm mạc dạ dày. Giúp làm giảm triệu chứng viêm đau dạ dày, tá tràng; đầy bụng, ợ hơi, ợ nóng, ợ chua, đau tức vùng thượng vị.

Đối tượng sử dụng

  • Người có triệuc hứng viêm đau dạ dày, tá tràng: đau tức vùng thượng vị, ợ hơi, ợ chua, ợ nóng.
  • Người đau dạ dày, ăn khó tiêu.

Hướng dẫn sử dụng

  • Uống 2 viên/lần x 2 lần/ngày. Sau bữa trưa 1 giờ và buổi tối trước khi đi ngủ.
  • Đợt dùng từ 8 đến 12 tuần.

Khuyến cáo

Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Bảo quản

Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh sáng trực tiếp. Để xa tầm tay trẻ em.

Ý kiến của bạn

Sản phẩm khác

PC EUnanokid An ngon CT

EUNANOKID ĂN NGON

THÀNH PHẦN L-lysin HCl 500 mg Colostrum 200 mg Digenzym 30 mg Taurin 30 mg Puracal (Calcium lactat) 20 mg Kẽm

PC EUnanokid ZinC CT

EUNANOKID ZINC – BỔ SUNG KẼM CHO TRẺ

Thành phần Thành phần cho 120ml: Kẽm gluconat…………………..…..420mg (tương đương: 60mg Kẽm nguyên tố) Phụ liệu: Đường kính, hương dâu, sorbitol,

PC Caolon CT

EUNANOKID AF CAO LỚN

Sản phẩm EUNANOKID AF cao lớn Thành phần Trong mỗi gói 4g có chứa: L- Lysin HCl 300mg Tinh chất men